JENGO LA KLINIKI YA TIBA SAIDIZI KWA WARAIBU WA DAWA ZA KULEVYA LAZINDULIWA NA MBIO ZA MWENGE

          Na Mwandishi Wetu,

JENGO la Waraibu wa madawa ya kulevya Manispaa ya Kahama Mkoani Shinyanga limekamilika kwa asilimia 100  ambapo limetumia  shilingi Milioni 438  fedha kutoka serikalini kwa kushirikiana na wadau.

Kiongozi wa Mbio za Mwenge  wa Uhuru kitaifa  Wazo Mwang’onda amepongeza kuwepo kwa jengo  hilo leo alipokuwa akizindua huku akieleza  litasaidia kutoa huduma kwa waraibu hasa vijana ambao wamekuwa wakiharibiwa na madawa ya kulevya.

“Ninawaomba vijana achene kujihusisha na matumizi mabaya ya madawa ya kulevya yanawapotezea dira ya maisha na nguvu kazi kwa taifa  anawashauri vijana  wafanye kazi halali zenye kuwaingizia kipato”amesema Mwang’onda

“Vijana wenzangu tukiwa na tabia njema na kujishughulisha hata Rais wetu  Samia Suluhu Hassan ambaye ni mama ataendelea kufurahi na kutuwekea mikakati ya namna ya kutuinua kiuchumi  zaidi tuchukulie mfano wa mama zetu nyumbani tukifanya vitu kinyume huwa wanasikitika   ndiyo ilivyo kwa serikali  hivyo tuendelee kumfurahisha mama”amesema Mwang’onda.

Mganga mkuu wa Manispaa ya Kahama  Baraka Msumi akitoa taarifa kwa kiongozi wa Mbio za  Mwenge wa Uhuru Kitaifa  amesema  jengo hilo lilianza kujengwa mwaka 2025 na limekamilika nakuratajia kuhudumia waraibu wa  madawa ya kulevya



Post a Comment

0 Comments