WASANII WA MUZIKI KUMI NCHINI KUNOGESHA NANDY FESTIVAL SHINYANGA


Na Kareny Masasy,

WASANII wa muziki kumi kutoka   nchini wakiongozwa na msanii wa kike Nandy   wanatarajia kuja mkoani Shinyanga kwaajili ya  kutumbuiza na kuwapatia burudani wananchi wa mkoa huo mnamo tarehe 20 mwezi Juni,2026.

Wasanii hao wakiongozwa na Msanii wa kike Nandy ambaye amebeba  tamasha hilo linalojulikana kama    NANDY FESTIVAL 2026 kwa kusherekea miaka 10 yakuwepo kwenye tasnia ya muziki.

Mwakilishi wa NANDY FESTIVAL 2026 Remmy Nguvu akiongea kwenye uzinduzi wa tamasha hilo lililo dhaminiwa na  Jambo Group (JAMUKAYA) amesema wameamua kuanza na waendesha daladala za baiskeli kuwapatia pampu kama zawadi na kuwa sehemu ya kuhamasisha na kusafirisha  wananchi  kuwaleta kwenye burudani.

 

Nguvu  ambaye mwakilishi wa Msanii  Nandy akishirikiana na  Jambo Media  na Jambo Group maarufu (Jamukaya) wakati akigawa  pampu za baiskeli bure  kwa waendesha daladala za baiskeli.

  “Tumeona  waendesha daladala za baiskeli ni miongoni mwa wadau muhimu wanaosaidia wananchi kufika maeneo mbalimbali kwa gharama nafuu na kuona   ni muhimu kuwapongeza kwa mchango wao kupitia zawadi hizi za pampu za baiskeli”amesema  Nguvu.

Nguvu amesema shughuli hiyo ni sehemu ya maandalizi ya NANDY FESTIVAL 2026, tamasha litakalokwenda sambamba na kusherehekea miaka kumi ya safari ya muziki wa Nandy, huku likitarajiwa kuwakutanisha maelfu ya mashabiki wa muziki kutoka maeneo mbalimbali.

 Tamasha hilo linatarajia kufanyika  Uwanja wa Shycom Juni 20, 2026 huku akiwaomba wananchi kwenda  kushuhudia burudani kutoka kwa wasanii mbalimbali watakaopanda jukwaani  kama Billinas na Rayvann.

 

Mwakilishi wa Kampuni ya Jambo Group Renatus Kiluvia amesema hatua ya kuwapatia pampu waendesha dala dala za baiskeli inaonyesha namna NANDY FESTIVAL 2026 inavyothamini mchango wa makundi mbalimbali ya kijamii yanayowahudumia wananchi kila siku.

Kulivia amesema   waendesha baiskeli hao wamekuwa na nafasi kubwa katika kurahisisha usafiri wa abiria kutoka sehemu moja kwenda nyingine, jambo ambalo limekuwa msaada mkubwa kwa wakazi wengi wa Manispaa ya Shinyanga.








Post a Comment

0 Comments